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Yah: MAOMBI YA KUJIUNGA NA JESHI LA ULINZI LA WANANCHI WA TANZANIA (JWTZ) - 2025

Ndugu Mkuu wa Majeshi,

Mimi ni [JINA KAMILI], Mtanzania mwenye umri wa miaka [___], ninaandika barua hii kuwasilisha

ombi langu la kujiunga na Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) kwa mwaka 2025.

Nimehitimu elimu ya sekondari katika kiwango cha [Kidato cha Nne/Kidato cha Sita] nikiwa na

ufaulu mzuri. Nina afya njema ya mwili na akili, tabia njema, na siko kwenye ndoa. Nina dhamira ya

dhati ya kulitumikia taifa langu kwa uaminifu, uadilifu, na nidhamu ya hali ya juu kupitia jeshi letu

tukufu.

Nimeambatisha nakala za vyeti vyangu vya elimu, cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha taifa (NIDA),

na picha ndogo (passport size) kama sehemu ya nyaraka za maombi haya.

Naomba nipate nafasi ya kushiriki katika usaili na hatimaye kujiunga na mafunzo ya kijeshi, endapo

nitakidhi vigezo. Nitafurahi kupokea mrejesho kutoka kwenu kwa njia ya barua au simu kupitia

mawasiliano nitakayoweka hapa chini.

Wako katika utumishi wa Taifa,

[JINA KAMILI]  

[ANWANI YAKO KAMILI]  

[NAMBA YA SIMU]  



[TAREHE]


